volume_key 0.3.9 - en to te translation catalogue (143 entries)

en: %s: %s
    Run `%s --help' for more information.
te: %s: %s
    అధిక సమాచారము కొరకు `%s --help' నడుపుము.

en: A KMIP structure is too long
te: KMIP ఆకృతీ మరీ పొడవైనది

en: A string is too long
te: ఒక స్ట్రింగ్ మరీ పొడవైనది

en: Ambiguous operation mode
te: సందిగ్ధ(అస్పష్ట) ఆపరేషన్ రీతి

en: Ambiguous output format
te: సందిగ్ధ అవుట్పుట్ ఫార్మాట్

en: Are you sure you want to use this packet?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ పాకెట్‌ను వుపయోగించాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Binary data is too long
te: బైనరీ డాటా మరీ పొడవైనది

en: Can not add a secret of this type
te: ఈ రకము యొక్క రహస్యాన్ని జతచేయలేము

en: Cannot get attributes of `%s'
te: `%s' యొక్క యాట్రిబ్యూట్లను పొందలేము

en: Cipher mode mismatch (packet `%s', volume `%s')
te: సైఫర్ రీతి అసమానత (పాకెట్ `%s', వాల్యూమ్ `%s')

en: Cipher name mismatch (packet `%s', volume `%s')
te: సైఫర్ నామము అసమానత (పాకెట్ `%s', వాల్యూమ్ `%s')

en: Copyright (C) 2009 Red Hat, Inc. All rights reserved.
    This software is distributed under the GPL v.2.
    
    This program is provided with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
te: Copyright (C) 2009 Red Hat, Inc. అన్ని హక్కులు చెందివున్నవి.
    ఈ సాఫ్టువేరు GPL v.2 క్రింద పంపిణీ చేయబడింది.
    
    చట్టబద్దంగా అనుమతించబడినంత వరకు, ఈ ప్రోగ్రామ్ యెటువంటి హామీ లేకుండా అందించబడుతోంది.

en: Create a random passphrase and write it to PACKET
te: యాదృశ్చిక సంకేతపదమును సృష్టించుము మరియు దానిని PACKETకు వ్రాయుము

en: Data encryption key
te: డాటా యెన్క్రిప్షన్ కీ

en: Data encryption key unknown
te: డాటా ఎన్క్రిప్షన్ కీ తెలియనిది

en: Encrypt for the certificate in CERT
te: CERT నందలి ధృవీకరణపత్రము కొరకు ఎన్క్రిప్టు చేయుము

en: Encryption information type unsupported in LUKS
te: LUKS నందు ఎన్క్రిప్షన్ సమాచారము రకము మద్దతీయనిది

en: Enter password for `%s':
te: `%s' కొరకు సంకేతపదమును ప్రవేశపెట్టుము:

en: Error adding a LUKS passphrase
te: LUKS సంకేతపదమును జతచేయుటలో దోషము

en: Error creating `%s':
te: `%s' సృష్టించుటలో దోషము:

en: Error creating a passphrase: %s
te: సంకేతపదమును సృష్టించుటలో దోషము : %s

en: Error decoding `%s':
te: `%s' డీకోడ్ చేయుటలో దోషము:

en: Error decoding `%s': %s
te: `%s' డీకోడ్ చేయుటలో దోషము: %s

en: Error decoding certificate
te: ధృవీకరణపత్రమును డీకోడ్ చేయుటలో దోషము

en: Error generating passphrase: %s
te: సంకేతపదము చేయుటలో దోషము: %s

en: Error getting LUKS data encryption key:
te: LUKS డాటా ఎన్క్రిప్షన్ కీను పొందుటలో దోషము:

en: Error getting a yes/no answer
te: yes/no సమాధానము పొందుటలో దోషము

en: Error getting information about volume `%s':
te: వాల్యూమ్ `%s' గురించి సమాచారమును పొందుటలో దోషము:

en: Error loading `%s': %s
te: `%s' లోడుచేయుటలో దోషము: %s

en: Error opening LUKS volume:
te: LUKS వాల్యూమ్ తెరుచుటలో దోషము:

en: Error opening `%s': %s
te: `%s' తెరుచుటలో దోషము: %s

en: Error reading `%s':
te: `%s' చదువుటలో దోషము:

en: Error reading `%s': %s
te: `%s' చదువుటలో దోషము: %s

en: Error restoring access to `%s': %s
te: `%s'కు యాక్సెస్ తిరిగివుంచుటలో దోషము: %s

en: Error setting up `%s': %s
te: `%s' అమర్చుటలో దోషము: %s

en: Error, try again.
te: దోషము, తిరిగి ప్రయత్నించు.

en: Escrow packet does not contain the LUKS data encryption key
te: Escrow పాకెట్ అనునది LUKS డాటా ఎన్క్రిప్షన్ కీను కలిగిలేదు

en: Escrow packet passphrase
te: Escrow పాకెట్ సంకేతపదము

en: Host name
te: హోస్టు నామము

en: Host name mismatch (packet `%s', volume `%s')
te: హోస్టు నామము అసమానత (పాకెట్ `%s', వాల్యూమ్ `%s')

en: Include secrets in --dump output
te: --dump అవుట్పుట్ నందలి రహస్యాలను చేర్చుము

en: Input is not a volume_key escrow packet
te: ఇన్పుట్ అనునది volume_key escrow పాకెట్ కాదు

en: Input packet is too small
te: ఇన్పుట్ పాకెట్ మరీచిన్నది

en: Invalid packet: %s
te: చెల్లని పాకెట్: %s

en: Invalid slot number `%s'
te: చెల్లని స్లాట్ సంఖ్య `%s'

en: Key length mismatch
te: కీ పొడవు అసమానత

en: Key size (bits)
te: కీ పరిమాణము (బిట్స్)

en: Key size mismatch (packet %zu, volume %zu)
te: కీ పరిమాణము అసమానత (పాకెట్ %zu, వాల్యూమ్ %zu)

en: LUKS cipher mode
te: LUKS సైఫర్ రీతి

en: LUKS cipher name
te: LUKS సైఫర్ నామము

en: LUKS data encryption key in packet is invalid:
te: పాకెట్ నందలి LUKS డాటా ఎన్క్రిప్షన్ కీ చెల్లనిది:

en: LUKS passphrase in packet is invalid:
te: పాకెట్ నందలి LUKS సంకేతపదము చెల్లనిది:

en: Manages encrypted volume keys and passphrases.
te: ఎన్క్రిప్టెడ్ వాల్యూమ్ కీలను మరియు సంకేతపదములను నిర్వహించుము.

en: NUL byte in passphrase
te: సంకేతపదమునందు NUL బైట్

en: New packet passphrase
te: కొత్త పాకెట్ సంకేతపదము

en: New passphrase for `%s'
te: `%s' కొరకు కొత్త సంకేతపదము

en: No output specified
te: ఎటువంటి అవుట్పుట్ తెలుపబడలేదు

en: Not enough space provided to store a KMIP packet
te: KMIP పాకెట్ నిల్వవుంచుటకు సరిపోవునంత ఖాళీ అందివ్వబడలేదు

en: Number of key bits is not positive
te: కీ బిట్ల యొక్క సంఖ్య ధనమానం కాదు

en: OPERANDS
te: ఆపరెండ్లు

en: Only include unencrypted information, if any, in --dump
te: ఏదైనా వుంటే, ఆ అన్‌యెన్క్రిప్టెడ్ సమాచారమును మాత్రమే చేర్చును, --dump నందు

en: Only secrets public key-encrypted
te: రహస్యములు మాత్రమే పబ్లిక్ కీ-ఎన్క్రిప్టెడ్

en: Only secrets symmetric key-encrypted
te: రహస్యములు మాత్రమే సిమ్మెట్రిక్ కీ-ఎన్క్రిప్టెడ్

en: Operation mode not specified
te: ఆపరెషన్ రీతి తెలుపబడలేదు

en: Output can be specified only with `--save' or `--reencrypt'
te: అవుట్‌పుట్ అనునది `--save' లేదా `--reencrypt' తోనే తెలుపబడును

en: Output format does not match other options
te: అవుట్పుట్ ఫార్మాట్ యితర ఐచ్చికములతో సరిపోలుటలేదు

en: Packet format
te: పాకెట్ ఫార్మాట్

en: Passphrase
te: సంకేతపదము

en: Passphrase for `%s'
te: `%s' కొరకు సంకేతపదము

en: Passphrase not provided
te: సంకేతపదము అందివ్వబడలేదు

en: Passphrase slot
te: సంకేతపదము స్లాట్

en: Passphrase unknown
te: సంకేతపదము తెలియనిది

en: Passphrase-encrypted
te: సంకేతపదము-ఎన్క్రిప్టెడ్

en: Passphrases do not match.  New packet passphrase
te: సంకేతపదములు సరిపోల లేదు.  కొత్త పాకెట్ సంకేతపదము

en: Passphrases do not match.  New passphrase for `%s'
te: సంకేతపదము సరిపోలలేదు.  `%s' కొరకు కొత్త సంకేతపదము

en: Public key-encrypted
te: పబ్లిక్ కీ-ఎన్క్రిప్టెడ్

en: Re-encrypt an escrow packet.  Expects operand PACKET.
te: escrow పాకెట్‌ను తిరిగి-ఎన్క్రిప్టు చేయుము.  PACKET ఆపరెండ్‌ కావలసివుంది.

en: Repeat new packet passphrase
te: కొత్త పాకెట్ సంకేతపదమును మరియొకసారి యివ్వుము

en: Repeat new passphrase for `%s'
te: `%s' కొరకు కొత్త సంకేతపదమును మరియొకసారి యివ్వు

en: Report bugs to %s
te: బగ్‌లను %sకు నివేదించుము

en: Required attribute `%s' not found
te: కావలసిన యాట్రిబ్యూట్ `%s' కనబడలేదు

en: Restore volume secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET.
te: పాకెట్‌నుంది వాల్యూమ్ రహస్యాలను తిరిగివుంచుము.  VOLUME PACKET ఆపరెండ్లు కావలసివుంది.

en: Run in batch mode
te: బాచ్ రీతినందు నడుపుము

en: Save volume secrets to a packet.  Expects operands VOLUME [PACKET].
te: వాల్యూమ్ రహస్యాలను పాకెట్‌నకు దాయుము.  VOLUME [PACKET] ఆపరెండ్లు కావలసివుంది.

en: Set up an encrypted volume using secrets from a packet.  Expects operands VOLUME PACKET NAME.
te: పాకెట్ నుండి రహస్యాలను వుపయోగిస్తూ ఎన్క్రిప్షన్ వాల్యూమ్‌ను అమర్చుము.  VOLUME PACKET NAME ఆపరెండ్లు కావలసివుంది.

en: Show information contained in a packet.  Expects operand PACKET.
te: పాకెట్ కలగివున్న సమాచారమును చూపుము.  PACKET ఆపరెండ్‌ కావలసివుంది.

en: Show secrets contained in a packet.  Expects operand PACKET.
te: పాకెట్‌నందు కలిగివున్న రహస్యాలను చూపుము.  PACKET ఆపరెండ్ కావలసివుంది.

en: Show version
te: వర్షన్ చూపుము

en: String item expected, got %02X
te: స్ట్రింగ్ అంశము కావలసివుంది, %02X పొందినది

en: Structure does not fit in its container
te: ఆకృతి దాని కంటైనర్‌నందు అమరదు

en: Symmetric key callback not provided
te: సిమ్మెట్రిక్ కీ కాల్‌బ్యాక్ అందివ్వబడలేదు

en: Symmetric key not provided
te: సిమ్మెట్రిక్ కీ అందివ్వబడలేదు

en: The key is too long
te: కీ మరీ పొడవుగా వుంది

en: The packet metadata is encrypted
te: పాకెట్ మెటాడాటా యెన్క్రిప్టు చేయబడింది

en: The passphrase must be a string
te: సంకతపదము తప్పక స్ట్రింగు కావలెను

en: Too many attempts to get a passphrase
te: సంకేతపదమును పొందుటకు చాలా ప్రయత్నాలు

en: Too many attempts to get a valid passphrase
te: విలువైన సంకేతపదము పొందుటకు చాలా యెక్కువ ప్రయత్నాలు

en: Too many attempts to get a valid symmetric key
te: విలువైన సిమ్మెట్రిక్ కీ పొందుటకు చాలా ప్రయత్నాలు

en: UUID mismatch (packet `%s', volume `%s')
te: UUID అసమానత (పాకెట్ `%s', వాల్యూమ్ `%s')

en: UUID mismatch between libblkid and libcryptsetup: `%s' vs. `%s'
te: libblkid మరియు libcryptsetup మధ్యన UUID ఆసమానత: `%s' vs. `%s'

en: Unencrypted
te: ఎన్క్రిప్టుచేయని

en: Unexpected data after packet
te: పాకెట్ తర్వాత వూహించని డాటా

en: Unexpected data in structure
te: ఆకృతినందు అనుకోని డాటా

en: Unexpected end of data
te: డాటా యొక్క అనుకోని ముగింపు

en: Unexpected item size
te: అంశపు అనుకోని పరిమాణము

en: Unexpected item tag 0x%08lX
te: అంశపు అనుకోని టాగ్ 0x%08lX

en: Unexpected item type 0x%02X
te: అంశపు అనుకోని రకము 0x%02X

en: Unexpected wrapped key format
te: చుట్టబడిన కీ అనుకోని ఫార్మాట్

en: Unknown error %d
te: తెలియని దోషము %d

en: Unknown packet format `%s'
te: తెలియని పాకెట్ ఫార్మాట్ `%s'

en: Unsupported KMIP version %s.%s
te: తోడ్పాటులేని KMIP వర్షన్ %s.%s

en: Unsupported asymmetric encryption format
te: మద్దతీయని ఎసిమ్మిట్రిక్ యెన్క్రిప్షన్ ఫార్మాట్

en: Unsupported enum value %s
te: తోడ్పాటులేని enum విలువ %s

en: Unsupported key length %s
te: తోడ్పాటులేని కీ పొడవు %s

en: Unsupported mechanism %lu
te: మద్దతీయని మెకానిజం %lu

en: Unsupported object type %s
te: తోడ్పాటులేని ఆబ్జక్ట్ రకం %s

en: Unsupported packet format
te: మద్దతీయని పాకెట్ ఫార్మాట్

en: Unsupported packet type %s
te: తోడ్పాటులేని ప్యాకెట్ రకం %s

en: Unsupported symmetric key format %s
te: తోడ్పాటులేని సిమ్మెట్రిక్ కీ ఫార్మాట్ %s

en: Unsupported volume format `%s'
te: మద్దతీయని వాల్యూమ్ ఫార్మాట్ `%s'

en: Unsupported wrapping mechanism
te: మద్దతీయని వ్రాపింగ్ మెకానిజం

en: Usage: %s --%s PACKET
te: వినియోగము: %s --%s PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET
te: వినియోగము: %s --%s VOLUME PACKET

en: Usage: %s --%s VOLUME PACKET NAME
te: వినియోగము: %s --%s VOLUME PACKET NAME

en: Usage: %s --save VOLUME [PACKET]
te: వినియోగము: %s --save VOLUME [PACKET]

en: Use FORMAT for all output packets
te: అన్ని అవుట్పుట్ ప్యాకేజీల కొరకు FORMAT వుపయోగించుము

en: Use the NSS database in DIR
te: DIR నందు NSS డాటాబేస్ వుపయోగించుము

en: User interface callbacks not provided
te: వినియోగదారి యింటర్ఫేస్ కాల్‌బ్యాక్‌లు అందివ్వబడలేదు

en: Volume UUID
te: వాల్యూమ్ UUID

en: Volume `%s' has unsupported format
te: వాల్యూమ్ `%s' మద్దతీయని ఫార్మాట్ కలిగివుంది

en: Volume format
te: వాల్యూమ్ ఫార్మాట్

en: Volume format mismatch (packet `%s', volume `%s')
te: వాల్యూమ్ ఫార్మాట్ అసమానత (పాకెట్ `%s', వాల్యుమ్ `%s')

en: Volume label
te: వాల్యూమ్ లేబుల్

en: Volume label mismatch (packet `%s', volume `%s')
te: వాల్యూమ్ లేబుల్ అసమానత (పాకెట్ `%s', వాల్యూమ్ `%s')

en: Volume path
te: వాల్యూమ్ పాత్

en: Volume path mismatch (packet `%s', volume `%s')
te: వాల్యూమ్ పాత్ అసమానత (పాకెట్ `%s', వాల్యూమ్ `%s')

en: Wrapped key is not opaque
te: చుట్టబడిన కీ ఒపాక్యూ కాదు

en: Write data encryption key to PACKET
te: డాటా ఎన్క్రిప్షన్ కీను PACKETకు వ్రాయుము

en: Write passphrase to PACKET
te: సంకేతపదమును PACKETకు వ్రాయుము

en: Write the default secret to PACKET
te: అప్రమేయ రహస్యాన్ని PACKETకు వ్రాయుము

en: `%s' does not match `%s':
te: `%s' అనునది `%s'తో సరిపోలుటలేదు:

en: `%s' perhaps does not match `%s'
te: `%s' అనునది `%s'తో సరిపోలక పోవచ్చు

en: `--%s' is only valid with `--%s'
te: `--%s' అనునది `--%s'తో మాత్రమే చెల్లునది
